MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARURA CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA

KWENYE UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA
TAREHE 28 DESEMBA, 2021
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WALIOHUDHURIA
1. Bw. Joseph Elias Afisa Uchaguzi HWIG  Mwenyekitl
2. Bw. Joel Nkesela Afisa Mipango HWIG  Mjumbe
3 Bw. Eny ag?f&ikgﬁm ~ Afisa Mifugo na Uvuvi  HWIG ~ Mjumbe
4 Bw. L  § | Mwanasheria HWIG Mjumbe
5. Bibi Dora Simbachawene  Afisa Elimu Msingi HWIG Mjumbe
6. Bw Mussa L. Abdallah Afisa Utumishi HWIG Mjumbe
7. Bw. Onasis J.Mwabusila  Afisa Ugavi HWIG Katibu
SEKRETARIETI
“ 1. Bw. Daniel Malima

2.  Bw. Baraka Kimoho
3. Bw Mohammed Mtao

BDZ.HWIG.NA.06/01/2021/2022-KUFUNGUA KIKAO

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao.Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe
akawaomba wachangie hoja kwa umakini aidha alikaribishwa Mjumbe mpya Bw'_
Mussa Abdallah Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi aliyehamia anachukua nafas

ya Alice N Eriyo Mkuu wa Idara ya Utumishi aliyehama. kisha akafungua kikao saa
03.34 Asubuhi.

BDZ.HWIG.NA.06/02/2021/2022-KURIDHIA AGENDA

Wajumbe waliridhia agenda zilizowasilishwa kwenye kikao wazijadili
' 1. Kufungua kikao

2. Kuridhia agenda
3. Kupitia Nyaraka za Zabuni
4. Kufunga kikao

=

BDZ.HWIG.NA.06/03/2020/2021- KUPITIA NYARAKA ZA ZABUNI
Katibu aliwasilisha barua ya maelekezo kutoka OR — TAMISEMI kuhusu utekelazajl wa
miradi hil inayotekelezwa kwa fedha za Uviko — 19. Baada ya barua hiyo aliwasilisha

taarifa mbele ya kikao. Wajumbe walipitia nyaraka za Zabuni ya Ujenzi wa Jengo la ICU
kwa gharama ya Tshs 250,000,000
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MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARURA CHA BODI YA ZABUNI KILICHOFANYIKA

KWENYE UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA
TAREHE 17 NOVEMBA, 2021

WALIOHUDHURIA
1. Bw. Joseph Elias Afisa Uchaguz HWIG
2. Bw. Joel Nkesela Afisa Mipango HWIG
J. Bw. Emmanuel Masaki Afisa Mifugo na Uvuvi HWIG
4. Bw. Leopold J Kaswezi Mwanasheria HWIG
5. Bibi Dora Simbachawene  Afisa Elimu Msingi HWIG
6. Bw. Onasis J Mwabusila  Afisa Ugavi HWIG

SEKRETARIETI

1. Bw. Dani Malima
2. Bw. Baraka Kimoho

3. Bi  Nibwene Mwaikandage

BDZ.HWIG.NA.05/01/2021/2022-KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Mjumbe
Katibu

Katibu alimkaribisha Mwenyekiti afungue kikao Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe
akawaomba wachangie hoja kwa umakini kisha akafungua kikao saa 10.32 jioni.

BDZ.HWIG.NA.05/02/2021/2022-KURIDHIA AGENDA

Wajumbe waliridhia agenda zilizowasilishwa kwenye kikao wazijadili ambazo ni:-
1. Kufungua kikao

2. Kuridhia agenda
3. Kupitisha manunuzi yafuatayo -

kwa kituo cha Afya Ziba Nanga

uzio wa Mnada wa Mifugo Iblogero

IMF

* Kupitisha manunuzi ya huduma ya usafi na ulinzi
4. Kufunga kikao

Kuomba idhini ya ununuzi wa kazi za ujenzi kwa kutumia force Account
Kuomba idhini ya kufanya ununuzi wa kazi ya ujenzi kwa force Account

Kuomba idhini ya kufanya ununuzi wa kazi za ujenzi kwa kutumia force
ACCOUNT Miradi ya Ujenzi shule za sekondari na shule

za Msingi kutoka
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BDZ.HWIG.NA.05/03/2020/2021- KUPITISHA MANUNUZI YAFUATAYO:-
Katibu wa Kikao aliwasilisha taarifa ya manunuzi mbalimbali za kazi za ujenzi

.. Kuomba idhini ya ununuzi wa kazi za ujenzi kwa kutumia force Account kwa kituo
cha Afya Ziba na Nanga Katibu aliwasilisha taarifa hiyo
Wajumbe wameelekeza Afisa Ugavi akaandae taarifa ya majengo
yatakayojengwa taanfa ionyeshe nja itakayotumika kufanya malipo.aidha
muhtasari wa Kitengo cha Ugavi uwasilishwe uliofanyika ukieleza mapendekezo
ya kitengo.

Il Kuomba idhini ya kufanya ununuzi wa kazi ya ujenzi kwa force Account uzio wa
Mnada wa Mifugo Iblogero. Katibu aliwasilisha taarifa hiyo
Wajumbe wametaka iwepo taarifa ya aina ya manunuzi ikionyesha nini kinaenda

Kujengwa Ibologero waione ili waweze kutoa ushauri.

i.  Kuomba idhini ya kufanya ununuzi wa kazi za ujenzi kwa kutumia force Account
Miradi ya Ujenzi shule za sekondari Madarasa 92 kwa Thamani ya
T2s.1,840,000,000.00, Ujenzi wa Vyumba vya madarasa nane kwa thamani ya
Tshs.160,000,000.00 kwa shule za Msingi na Bweni moja la wanafunzi wenye

u!litaji rpaalum kwa thamani ya Tshs.80,000,000.00 Katibu aliwasilisha taarifa
hiyoWajumbe waliruhusu mchakato wa ujenzi uendelee.

V. Kupitisha manunuzi ya huduma ya usafi na ulinzi
Taarifa |Im§silishwa na katibu wa kikao.Wajumbe waliijadili na kueleza
mapungufu liyonayo taarifa hiyo . ‘
‘Taarifa hiyo iwe na Tathimini ya kazi waliyofanya

Tathimini ya vyombo vitavyotumiwa na kKampuni ya usafi na ulinzi
Rasilimali watu waliopo

e Wajumbe wameeleza kwamba taasisi itajiridhish
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